S >
3 @
= =
DAWASA
Dar es Salaam Water Supply & Sanitation Authority

1SO 9001:2015 Certified

TAARIFA KWA UMMA
KUFUNGULIWA KWA DIRISHA LA UTOAJI VIFAA

VYA MAUNGANISHO YA HUDUMA ZA MAJI

Je, wewe ni mkazi wa Mkoa wa Dar es Salaam na Pwani ambaye
umeomba huduma ya maji na kukamilisha taratibu zote?

Habari njema ni kuwa, Mamlaka ya Majisafi na Usafi wa Mazingira Dar es
Salaam (DAWASA) inawataarifu Wananchi wa maeneo yake vya
kihuduma katika Mikoa wa Dar es Salaam na Pwani kuwa imeanza zoezi la
utoaji wa vifaa kwa ajili ya maunganisho mapya ya huduma ya majisafi.

Pia Mamlaka inasisitiza Wananchi waliokwisha lipia huduma ya
maunganisho mapya kuwasiliana na ofisi ya DAWASA Mkoa wa kihuduma
Kupata utaratibu wa maunganisho.

Baada ya Kkukamilisha zoezi la kuwaunganisha wateja wote waliolipia,
DAWASA itaendelea kutoa control number kwa wateja wote wanaohitaji
huduma.

0800110064 (Bure) au 0735 202 121 (WhatsApp tu)
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